TangazoRekodi Rasmi iko moja kwa moja kwenye mnyororo — Uchimbaji wa Scrypt umepangwa baadaye
Imechapishwa
HobbyHash Coin sasa inachapisha Rekodi Rasmi — leja ya umma ya taarifa za mradi inayoongezwa pekee iliyofungwa na SHA-256 na kuunganishwa kwenye mnyororo wa HOBC kwa muamala mmoja wa OP_RETURN kwa kila muhuri (kiambishi awali HOBCOR1 + hash ya maudhui).
Tri-PoW (SHA256d + KawPow + RandomX) inasalia moja kwa moja. Scrypt imepangwa kufanya kazi na bado haijatumika.
— HobbyHash Coin
Hifadhi ya uwazi
Hifadhi ya Uzinduzi
Akiba ya uzinduzi wa HOBC ni 8,400,000 HOBC, sawa na 10% ya jumla ya usambazaji wa HOBC 84,000,000.
Jumla ya usambazaji84,000,000 HOBC
Hifadhi ya uzinduzi8,400,000 HOBC
Asilimia ya akiba10%
Salio la sasa8290038.99994300
Salio la kuhifadhi baridi8290038.99994300
Usawa wa anwani ya mabadiliko baridi8290038.99994300
Salio la pochi la zamani0.00000000
Matumizi yanayotoka5
Salio kufikia:
Mchanganuo wa salio la akiba na matumizi
Mchanganuo wa moja kwa moja wa HOBC bado unashikiliwa katika pochi za akiba zilizofuatiliwa dhidi ya matumizi ya umma yaliyoainishwa. Harakati za ndani kati ya pochi za akiba hazijajumuishwa.
Hifadhi iliyobaki8290038.99994300 HOBC98.7%
Ukuaji wa Wachimbaji10000.00000000 HOBC0.1%
Ukwasi na Orodha100000.00000000 HOBC1.2%
Maendeleo na Miundombinu6.00000000 HOBC0.0%
8290038.99994300 HOBC iliyobaki · 110006.00000000 HOBC iliyotumika kwa akiba ya uzinduzi ya 8400000.00000000 HOBC
Hamisho la hifadhi baridi: Akiba ya uzinduzi ilihamishwa kutoka kwa pochi ya awali ya kuanza hadi kwenye pochi ya hifadhi baridi iliyo hapa chini kwa ajili ya ulinzi wa muda mrefu. Pochi zote mbili zinafuatiliwa hadharani hapa zikiwa na salio la moja kwa moja, anwani za mabadiliko, na historia ya miamala inayotoka.
Pochi ya hifadhi ya baridi
Hii ni anwani ya hifadhi ya uzinduzi iliyosanidiwa inayotumiwa na tovuti kwa sasa.
Pochilaunchreserve_cold
Hifadhi ya msingi ya baridiHifadhi ya msingi ya baridi
Usawa wa anwani ya mabadiliko baridi8290038.99994300
Salio kufikia
Msingi wa dataLive on-chain reserve tracking: cold-wallet UTXO chain scan from the primary reserve address through change outputs, plus legacy wallet balances and outgoing spend history. Admin-described reserve spends are permanently pinned and never drop off the public list.
Pochi ya zamani ya biashara ya kuanzia
Pochi ya awali ya kampuni ya kuanzisha biashara ilipokea ruzuku ya akiba ya uzinduzi ya block 1 na ilitumika wakati wa shughuli za awali za mradi.
Pochilaunchminer
Pochi ya zamani ya biashara ya kuanziaPochi ya zamani ya biashara ya kuanzia
Salio la akiba na miamala inayotoka hutoka kwenye pochi ya akiba iliyosanidiwa. Maelezo ya msimamizi yanaelezea madhumuni ya kila matumizi ya akiba, lakini orodha ya miamala yenyewe inategemea historia ya miamala ya pochi.
Hakuna data ya akiba isiyopatikana inayokadiriwa au kujazwa na thamani bandia.
Mgao wa Akiba
Akiba ya uzinduzi imegawanywa katika kategoria hizi.
25%
Ukwasi na Orodha
Ada za orodha ya ubadilishaji
Ugavi wa fedha katika soko
Mabwawa ya ukwasi ya DEX
Miunganisho ya biashara
Upangishaji wa Explorer unahusiana na mahitaji ya kubadilishana
35%
Ukuaji wa Wachimbaji
Mashindano ya uchimbaji madini
Motisha za wachimbaji wa nyumba
Motisha za nodi
Uundaji wa bwawa la kuogelea
Matangazo ya Bitaxe/NerdMiner/wachimbaji madini wa jamii
Zawadi za kuvutia wachimbaji wadogo
30%
Maendeleo na Miundombinu
Uundaji wa pochi kuu
Pochi ya Android
Pochi ya Windows
Uundaji wa tovuti
Seva za Kichunguzi
Vifundo vya mbegu
Ukaguzi wa usalama
Uhifadhi na chelezo
10%
Jumuiya na Usaidizi
Udhibiti wa kutoelewana/jamii
Nyaraka
Mafunzo
Rasilimali za usaidizi
Nyenzo za utangazaji
Matukio ya jamii
Miamala ya Akiba Inayotoka
Hizi ni miamala inayotoka kutoka kwa pochi ya akiba iliyosanidiwa. Maelezo yanaongezwa katika sehemu ya usimamizi iliyolindwa ili kila matumizi ya akiba yaweze kuelezewa hadharani.
Uhamisho wa akiba ya uzinduzi unaotoka ili kufadhili pochi ya rufaa ya Programu ya Rufaa ya Wavuti ya HOBC (umiliki_wa rufaa katika hobc1qkd4ktcjg5kl0np8cmh25ksu0njqdn2fvwjme28).
Kusudi: kudumisha salio maalum la HOBC linalotumika kulipa zawadi za rufaa wakati watumiaji wananunua wHOBC na kufungua kwenye pochi ya wavuti ya ulinzi kupitia kiungo cha rufaa kinachohusishwa. Zawadi hulipwa papo hapo kwa 10% (kiwango cha 1), 4% (kiwango cha 2), na 1% (kiwango cha 3) cha kila ufunguaji unaostahiki (kiwango cha chini cha 10 cha HOBC).
Huu ni mgao wa hazina ya uendeshaji kutoka kwa akiba ya uzinduzi ya 10% iliyorekodiwa, si ununuzi wa kuchoma au soko. Malipo yanarekodiwa katika leja ya rufaa ya umma na kwenye ukurasa wa Hifadhi ya Uzinduzi. Nyongeza za ziada zinaweza kufanywa kadri idadi ya programu inavyoongezeka.
100,000 HOBC ilihamishwa kutoka akiba ya uzinduzi hadi daraja rasmi la HOBC → wHOBC hadi daraja la mint 100,000 wHOBC, ambalo linaongezwa kama ukwasi kwenye bwawa la PancakeSwap wHOBC/USDT. Sarafu hizi hazitumiwi au kuuzwa — zinabaki kuunga mkono kikamilifu wHOBC 1:1 na zinatumika kama ukwasi wa DEX kwenye mnyororo ili kuimarisha soko na kupunguza mabadiliko ya bei kwa wafanyabiashara. Tokeni za LP zinazotokana zimefungwa.
Akiba ya uzinduzi imehamishwa kutoka kwa pochi ya awali ya kuanza hadi pochi ya hifadhi baridi (hobc1q7adjy9hljfhqu78k7hedsgp4nrjymdn9p558sz) kwa ajili ya ulinzi wa muda mrefu. Ufuatiliaji wa moja kwa moja unaendelea kwenye pochi zote mbili.
Taarifa ya Uwazi: Salio la akiba na miamala inayotoka lazima itoke kwenye ufuatiliaji halisi wa mnyororo. Maelezo ya msimamizi ni maelezo ya ufafanuzi na hayachukui nafasi ya rekodi ya miamala ya umma.